MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe Q«{ mwezi o1 202@_

KATI YA

5

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha MP&NM . B M’D i

MPH N>H " ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

M\ Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
PAdcpt - G- Kiwivwns sLp, 40 MPENDD.

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
CHuNYA

KWA KUWA Mwajiri anatunia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano r:a rasibmati za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya __C HUNTA-

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

~ Bhikimn, evitpp Repld, MWWEES LoLofu bpp vILDE

b
. MRIESWD yA Uvpo e K8pRDe (A MLINZ,
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Micnoro pamajs na sAchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania _“_5;99_*@/126’02@ Foandi
atafanya kaziya WGEPE PP @AV L wa masharti yaliyo katika Akataba hi,
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharaima ya Ufundi”

Page 1ol 9

k7



MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi 2020
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 9 - toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

kA aAnN s KCusenDiEn VIGAE

(a) kejensa na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materiais)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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Mbele ya (Shahidi)

Jina: EM&MM ‘Zumﬁ‘ﬁsmni:

Wadhifa: Y IWA L1 hAu

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina: Pf?f&ﬁifﬁr b(waﬁf}

Wadhifa: FUNDT A Ko

Mbele ya (Shahidi)
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Jina:
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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